Bán đấu giá Số tham chiếu: THA-2026-08-0507
Thông báo bán đấu giá — Cổ phần Công ty TNHH Hai thành viên Y
Công khai 28/08/2026 · Hết hạn 15/10/2026
Tóm tắt
Thông báo bán đấu giá toàn bộ phần vốn góp của ông/bà C tại Công ty TNHH Hai thành viên Y.
Tài sản đấu giá
Toàn bộ phần vốn góp 1.500.000.000 đồng (chiếm 60% vốn điều lệ) của ông/bà C tại Công ty TNHH Hai thành viên Y.
Giá khởi điểm
1.500.000.000 đồng
Thời gian đấu giá
10h00 ngày 15/10/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Bắc Ninh.